Gina & Ƙirƙiri App na Ilimi tare da Ayyukan Koyo

Aikace-aikacen ilimi yana aiki mafi kyau lokacin da ɗalibai za su iya koyon sabbin abubuwa cikin sauƙi ko tsara su ayyukan aji. Yadda ake ƙirƙira ƙa'idar ilmantarwa kai tsaye ta kai hari kan ilimin halin ɗalibi, ba su damar fahimta da ɗaukar bayanai daga sabon hangen nesa. Yadda ake yin app ɗin ilimi yana taimaka musu su fahimci dabaru ta hanyar gabatar musu da ayyuka masu wahala, wasanin gwada ilimi, da wasannin ilmantarwa.

Sunan mu a matsayin ingantaccen kasuwancin haɓaka aikace-aikacen hannu an ƙirƙira shi ta hanyar ayyukan yanki masu nasara don Ilimi ci gaban app ta hannu.

Shin kuna neman dandamali inda zaku iya ƙirƙirar app na ilimi kamar yadda kuke so? Ayyukan Koyo babban zaɓi ne don ƙirƙirar ƙa'idar ilimi idan kuna buƙatar gina ƙa'idar ilimi.

Muna da gogewa, ƙwarewa, albarkatu, da duk abin da ake buƙata don zama babban matakin mobile app Development m. Dangane da haka, manhajojin mu na Android da iOS 100 za su yi magana da kansu. Muna da sanannen kamfani haɓaka ƙa'idodin wayar hannu tare da kasancewar duniya, yana ba da sabis ga duk tsarin ilimi don ƙirƙirar ƙa'idar ilimi don bin diddigin ayyukan ɗalibai da ba su yanayin koyo na musamman. 

Fasalolin Ayyukanmu:

  • Koyarwar ABC
  • canza launi
  • Tambayoyi
  • Cika Bangon
  • Tantance
  • matching

Ji Daga Masu Amfaninmu:

Yawan Teburan Lokaci

Wannan app ne mai ban mamaki. 'Yar shekara hudu ta zama gwani a fannin lissafi bayan amfani da wannan app tsawon watanni biyu kacal. Ina son gaskiyar cewa wannan app yana da sauƙi kuma mai sauƙin amfani.

4.5

Tashina Howey
Karatun karatu

Fahimtar Nahawun Turanci

Turanci shine yarena na biyu kuma koyaushe ina neman sabbin apps don inganta ƙwarewar karatu da rubutu. Na yi farin ciki da na sami wannan! Yana da daɗi, jaraba kuma yana da amfani sosai! Ba da shawarar sosai ga yara da manya waɗanda ke son haɓaka ƙwarewar Ingilishi!

4.7

Vivian Lowel ne adam wata
Alamar 'ya'yan itace

Binciken Harafin Dabbobi

'Yata tana son wasanin gwada ilimi. Na daɗe ina ƙoƙarin sa ta yin ƙarin binciken wasiƙar ABC, kuma ta yi hakan amma sai ta koma kan wasan wasa. Dangane da wasannin koyo na makarantun gaba da sakandare, wannan shine ɗayan abubuwan da na fi so.

4.7

Frank Moy
wasan ilmin gaba ɗaya

Janar Tambayoyi na Ilimi

App ɗin yana da sauƙi kuma mai sauƙi kuma yana da kyakkyawar hanyar koya wa yara amsa daidai lokacin da amsar su ba daidai ba. 'Yata tana son wannan wasan kuma tana jin daɗin kunna shi kullun.

4.7

Hilario Ridgell ne adam wata

Fassarar Maganar Kalma

Wannan wasa ne mai ilimantarwa. Cikakke ga jarirai. Ya kasance da gaske taimako ga yarana tare da bayyanannun zane-zane da kalmomi masu sauƙi da sauƙi.

4.7

Carrie Mullins

Wasan Sauti na Piano Dabbobi

Zazzage wannan app ɗin don ɗan yaro na saboda ya kasance tare da ƙa'idodin ƙanƙara. Na yi matukar farin ciki ganin cewa yarona mai shekara 3 shima yana koyon sautin dabba ta wannan app. Ya san muryar dabbobi kaɗan sosai.

4.5

SerinaCC
gaya mana tambayoyin lokaci

Time Clock App

Kyakkyawan wasan ilimantarwa don yara su koyi faɗin lokaci

4.7

Yuka C
Kyautar Code Promo

Dino Counting App

'Yata tana son wannan app ɗin kirga dino. Tana kokarin rubuta lambobin da kanta da zarar lokacin allo ya kare.

4.7

Teressa Dulaney

Bari Mu Gina App ɗin Iliminku!

Duba mu 50+ Ilimi apps daga nan.
Idan kuna son ƙirƙirar app ɗin ilimi don ɗalibanku ko yaranku, ku sauke mana imel [email kariya] ko kuma cika fom na kasa. Za mu yi farin cikin haɓaka ƙa'idar koyo tare da duk buƙatun ku da cika bukatunku.

details:

SANTA

iOS | Android

FEATURES

5+

BAYAN SANARWA

Rike masu sauraron ku da hannu

Ƙaddamar da ANA SAMUN

Shakata da samun riba

TAMBAYOYIN AIKI

Tuntuɓi Yanzu: