Wasannin Wasan Waƙoƙi don Yara

Dabarar koyarwar karatu da rubuce-rubuce da ake kira phonics tana karya rubutu da magana cikin sautin da ke cikin sa daidai gwargwado. Ɗaya daga cikin muhimman nauyin da ke kan makarantar kindergarten da malami/iyaye mai aji na farko shine koyar da karatu ga ɗalibai. Yayin da wasu ɗalibai ke ɗaukar abubuwa da sauri, wasu suna buƙatar ƙarin taimako.

Babu wani abu da ya sa koyan phonics ya fi jin daɗi ga waɗannan yara fiye da wasannin sauti na kan layi kyauta ta TLA. Waɗannan wasannin phonics na yara suna ba da damammaki ga ɗalibai don yin aikin digraphs, fara sautuna, gaurayawan haruffa, da sautunan wasali. Wasannin sun ƙunshi abun ciki da suka dace da shekaru tare da kyawawan abubuwan gani da sautuna don sa yara su shagaltu da dogon lokaci.

Wasan phonics na kan layi kyauta ta Aikace-aikacen Koyo hade ne na raye-raye, ban dariya, da wasan wasa. Waɗannan wasannin phonics na kan layi sune mafi kyawun wasanni don yara yayin da suke yin koyo mai ban sha'awa da daɗi. Wannan zai sa yaron ya gwada sababbin abubuwa ba tare da jin tsoron kasawa ba.

Ta hanyar kunna waɗannan wasanni phonics ga yara, ƙanananku za su so su ci gaba da wasa, koyo, da ingantawa. Wasannin da ke tafiyar da tsarin lada a cikin kwakwalwa zasu sa yaronku ya ci nasara. Don haka, ta hanyar haɗa koyo na tushen wasa da abun cikin sauti ya kamata su nuna dabarun nasara sosai don koya wa yaro karatu. Za a iya buga waɗannan wasannin ta kowane yaro da ke son haɓaka ƙwarewar karatu.

Kuma kuna son sanin mafi kyawun sashi? Wasan cikakken kyauta ne kuma yana dacewa da duk iOs, da na'urorin Android gami da kwamfutoci kuma. Ba wai kawai ba, amma ana iya buga wasannin phonics kyauta daga kowane sashe na duniya, yana mai da shi sauƙi daga gida, makaranta, ko tafiya! Don haka ko a ina kuke, fara kunna wasan sauti na kan layi kyauta don haɓaka ƙwarewar ku, ko kawai ku wuce lokacinku cikin nishaɗi, hanyar ilimi!